Lịch trực tiếp bóng đá

Hãy cùng chia sẻ

Trực tiếp bóng đá cung cấp cho bạn danh sách những trận đấu sẽ được tường thuật trực tiếp trên hệ thống xem bóng đá trực tuyến Cuồng Nhiệt TV. Lịch trực tiếp được cập nhật liên tục và tối thiểu 12 tiếng trước khi trận đấu bắt đầu.

Trực tiếp bóng đá sẽ trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Champions League, Europa League, Euro, Worldcup, Asian Cup, Copa America, Ligue 1… và các trận đấu hấp dẫn được chọn lọc từ tất cả các giải đấu trên thế giới và Việt Nam.

Chúng tôi sẽ tiếp tục tăng thời lượng trực tiếp các giải đấu khác để hướng đến mục tiêu giúp những fan hâm mộ có thể xem bóng đá trực tuyến tất cả các giải đấu.

Hãy theo dõi Lịch trực tiếp bóng đá một cách thường xuyên để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu hấp dẫn nào.

Hướng dẫn xem trực tiếp bóng đá với Cuồng Nhiệt TV Xem lịch phát sóng Bóng đá 3 ngày tới. Xem và lấy link tất cả các giải đấu
Xem lịch thi đấu và bảng xếp hạng các giải đấu tại đây .

Hướng dẫn

Chọn trận đấu muốn xem và bấm vào Trực tiếp để theo dõi trận đấu đó cùng Cuồng Nhiệt TV hoặc bạn cũng có thể lấy link sopcast và link xem trực tiếp của trận đấu trong trang tương ứng.

Hãy cùng chia sẻ:

    Thứ bảy, Ngày 25 Tháng 10

  • 20:30

    Borussia Dortmund vs Hannover 96

  • 20:30

    Augsburg vs Freiburg

  • 20:30

    Hoffenheim vs Paderborn

  • 20:30

    Hertha BSC vs Hamburger SV

  • 20:30

    Eintracht Frankfurt vs Stuttgart

  • 21:00

    Nottingham Forest vs Blackburn Rovers

  • 21:00

    Leeds United vs Wolverhampton Wanderers

  • 21:00

    Almeria vs Athletic Bilbao

  • 21:00

    Liverpool vs Hull City

  • 21:00

    Southampton vs Stoke City

  • 21:00

    Sunderland vs Arsenal

  • 21:00

    West Bromwich Albion vs Crystal Palace

  • 22:00

    PSG vs Bordeaux

  • 23:00

    Real Madrid vs Barcelona

  • 23:00

    Parma vs Sassuolo

  • 23:30

    Bayer Leverkusen vs Schalke 04

  • 23:30

    Swansea City vs Leicester City

  • Chủ nhật, Ngày 26 Tháng 10

  • 01:00

    Bastia vs Monaco

  • 01:00

    Caen vs Lorient

  • 01:00

    Evian TG vs Nantes

  • 01:00

    Reims vs Montpellier

  • 01:00

    Valencia vs Elche

  • 01:20

    Fluminense vs Atletico PR

  • 01:20

    Palmeiras vs Corinthians

  • 01:30

    Seattle Sounders vs LA Galaxy

  • 01:45

    Ajax vs Go Ahead Eagles

  • 01:45

    Sampdoria vs AS Roma

  • 02:15

    Arouca vs Porto

  • 03:00

    Cordoba vs Real Sociedad

  • 03:00

    Eibar vs Granada

  • 03:00

    Montreal Impact vs DC United

  • 03:30

    Coritiba vs Gremio

  • 04:10

    Newells Old Boys vs Godoy Cruz

  • 05:00

    Cruz Azul vs Morelia

  • 05:00

    Veracruz vs Chiapas

  • 06:00

    Botafogo vs Flamengo

  • 06:00

    Internacional vs Bahia

  • 06:30

    Olimpo vs Racing Club

  • 06:30

    New England vs Toronto

  • 08:00

    Monterrey vs Tigres UANL

  • 08:30

    Dallas vs Portland Timbers

  • 09:00

    Atlas vs Puebla

  • 09:06

    Pachuca vs Universidad Guadalajara

  • 10:00

    Whitecaps vs Colorado Rapids

  • 16:30

    Spartak Moskva vs Lokomotiv Moskva

  • 18:00

    Malaga vs Rayo Vallecano

  • 19:30

    Ufa vs CSKA Moskva

  • 20:00

    Rennes vs Lille

  • 20:30

    Utrecht vs PSV

  • 20:30

    Burnley vs Everton

  • 20:30

    Tottenham Hotspur vs Newcastle United

  • 21:00

    Chievo vs Genoa

  • 21:00

    Juventus vs Palermo

  • 21:00

    Udinese vs Atalanta

  • 21:30

    Wolfsburg vs Mainz 05

  • 22:00

    Zenit vs Mordovia Saransk

  • 23:00

    Guingamp vs Nice

  • 23:00

    Saint Etienne vs Metz

  • 23:00

    Espanyol vs Deportivo La Coruna

  • 23:00

    Estoril vs Belenenses

  • 23:00

    Manchester United vs Chelsea

  • 23:30

    Borussia M gladbach vs Bayern Munich

  • Thứ hai, Ngày 27 Tháng 10

  • 00:00

    Cesena vs Inter Milan

  • 00:00

    Lazio vs Torino

  • 00:00

    Napoli vs Hellas Verona

  • 00:00

    Istanbul Basaksehir vs Galatasaray

  • 01:00

    Sevilla vs Villarreal

  • 01:00

    Sporting CP vs Maritimo

  • 01:00

    Toluca vs León

  • 02:45

    AC Milan vs Fiorentina

  • 03:00

    Olympique Lyon vs Olympique Marseille

  • 03:00

    Getafe vs Atletico Madrid

  • 03:00

    Columbus Crew vs Philadelphia Union

  • 03:15

    Sporting Braga vs Benfica

  • 03:30

    Chivas USA vs SJ Earthquakes

  • 04:15

    Boca Juniors vs Defensa y Justicia

  • 06:00

    Guadalajara vs Tijuana

  • 07:30

    Atletico Rafaela vs River Plate

  • 07:30

    Sporting KC vs New York RB

  • 22:45

    Krasnodar vs Terek Grozny