Lịch trực tiếp bóng đá

Hãy cùng chia sẻ

Trực tiếp bóng đá cung cấp cho bạn danh sách những trận đấu sẽ được tường thuật trực tiếp trên hệ thống xem bóng đá trực tuyến Cuồng Nhiệt TV. Lịch trực tiếp được cập nhật liên tục và tối thiểu 12 tiếng trước khi trận đấu bắt đầu.

Trực tiếp bóng đá sẽ trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Champions League, Europa League, Euro, Worldcup, Asian Cup, Copa America, Ligue 1… và các trận đấu hấp dẫn được chọn lọc từ tất cả các giải đấu trên thế giới và Việt Nam.

Chúng tôi sẽ tiếp tục tăng thời lượng trực tiếp các giải đấu khác để hướng đến mục tiêu giúp những fan hâm mộ có thể xem bóng đá trực tuyến tất cả các giải đấu.

Hãy theo dõi Lịch trực tiếp bóng đá một cách thường xuyên để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu hấp dẫn nào.

Hướng dẫn xem trực tiếp bóng đá với Cuồng Nhiệt TV Xem lịch phát sóng Bóng đá 3 ngày tới. Xem và lấy link tất cả các giải đấu
Xem lịch thi đấu và bảng xếp hạng các giải đấu tại đây .

Hướng dẫn

Chọn trận đấu muốn xem và bấm vào Trực tiếp để theo dõi trận đấu đó cùng Cuồng Nhiệt TV hoặc bạn cũng có thể lấy link sopcast và link xem trực tiếp của trận đấu trong trang tương ứng.

Hãy cùng chia sẻ:

    Thứ ba, Ngày 3 Tháng 5

  • 11:00

    Yokohama vs Fagiano Okayama

  • 11:00

    Matsumoto Yamaga vs Cerezo Osaka

  • 11:00

    Zweigen Kanazawa vs Consadole Sapporo

  • 11:00

    Renofa Yamaguchi vs ThespaKusatsu Gunma

  • 11:00

    Tokushima Vortis vs Mito Hollyhock

  • 12:00

    Giravanz Kitakyushu vs V-Varen Nagasaki

  • 13:00

    Machida Zelvia vs Gifu

  • 13:00

    Kyoto Sanga vs Shimizu S-Pulse

  • 14:00

    JEF United vs Kamatamare Sanuki

  • 14:00

    Tokyo Verdy vs Montedio Yamagata

  • 17:00

    Melbourne Victory vs Gamba Osaka

  • 17:00

    Suwon Bluewings vs Shanghai SIPG

  • 17:30

    Guangzhou Evergrande vs Sydney

  • 17:30

    Urawa Reds vs Pohang Steelers

  • 21:30

    Pakhtakor vs Al Jazira

  • 21:30

    Tractor Sazi vs Al Hilal

  • 23:30

    Al Ain vs Nasaf

  • Thứ tư, Ngày 4 Tháng 5

  • 01:45

    Bayern Munich vs Atletico Madrid

  • 07:00

    Banfield vs Sarmiento

  • 07:45

    Atletico Nacional vs Huracan

  • 09:45

    Pumas UNAM vs Deportivo Tachira

  • 17:00

    Jeonbuk Motors vs Jiangsu Suning

  • 17:00

    Becamex Bình Dương vs Tokyo

  • 17:30

    Sanfrecce Hiroshima vs Seoul

  • 17:30

    Buriram United vs Shandong Luneng

  • 22:00

    Sepahan vs Al Ittihad

  • 22:00

    Lokomotiv vs Al Nasr

  • Thứ năm, Ngày 5 Tháng 5

  • 00:15

    Al Nassr vs Zob Ahan

  • 00:15

    Lekhwiya vs Bunyodkor

  • 01:45

    Real Madrid vs Manchester City

  • 05:15

    River Plate vs Independiente del Valle

  • 05:15

    Toluca vs Sao Paulo

  • 07:45

    Atletico Mineiro vs Racing Club

  • 07:45

    Corinthians vs Nacional

  • Thứ sáu, Ngày 6 Tháng 5

  • 02:05

    Sevilla vs Shakhtar Donetsk

  • 02:05

    Liverpool vs Villarreal

  • 05:15

    Rosario Central vs Gremio

  • 07:45

    Boca Juniors vs Cerro Porteno

  • Thứ năm, Ngày 12 Tháng 5

  • 01:30

    Bordeaux vs PSG

  • Thứ tư, Ngày 18 Tháng 5

  • 18:00

    QNK Quảng Nam vs Becamex Bình Dương